Chúng tôi nhận được các hình ảnh sau đây về cuộc biểu tình ngày 10/7/2011 tại Hà Nội, từ một số bạn trẻ tự xưng là NHÓM EM CHỊ NGHIÊN. Xin trân trọng giới thiệu đến đồng bào khắp nơi.
Ban Biên Tập WebVT
![JPEG - 83.9 kb](http://www.viettan.org/IMG/jpg/7-38.jpg)
![JPEG - 84.9 kb](http://www.viettan.org/IMG/jpg/3-79.jpg)
Cậu thanh niên đội mũ tai bèo bị 2 người công an mặc đồng phục và nhiều thanh niên tự quản đeo băng đỏ đẩy ngã xuống và chặn để có khoảng trống lấy đà đá vào người.
![JPEG - 65.1 kb](http://www.viettan.org/IMG/jpg/5-53.jpg)
Tên công an đánh và đá người thanh niên đi biểu tình đội nón tai bèo ở trên.
![JPEG - 86.2 kb](http://www.viettan.org/IMG/jpg/8-33.jpg)
![JPEG - 70.2 kb](http://www.viettan.org/IMG/jpg/6-42.jpg)
Tên công an dùng bạo lực hung bạo bắt chị Dương Thị Xuân
![JPEG - 73.6 kb](http://www.viettan.org/IMG/jpg/4-71.jpg)
Chiếc xe chở và bắt chị Dương Thị Xuân
![JPEG - 82.7 kb](http://www.viettan.org/IMG/jpg/9-21.jpg)
![JPEG - 84.1 kb](http://www.viettan.org/IMG/jpg/2-90.jpg)
![JPEG - 55.8 kb](http://www.viettan.org/IMG/jpg/1-115.jpg)
Công an chạy Honda theo đuôi, theo dõi những người yêu nước